Tin đăng đã hết hạn.

Khu tổ hợp nghỉ dưỡng khách sạn khe sanh view cực đẹp diện tích lớn

Ngày đăng: 04/04/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Khu khách sạn nghỉ dưỡng Mặt tiền đường Khe Sanh, Phường 10, Đà Lạt
Diện tích: 11011 m2 (thổ cư 1695 m2, đất nông nghiệp 9316 m2), ngang 27m
Kết cấu: 4 tầng - 34 phòng - 36 WC
Quy hoạch: Biệt lập
Pháp lý: Sổ riêng xây dựng
Khu khách sạn gần Hồ bơi + Sân vườn, có view, đường nhựa
Diện tích: Trong sổ 11.011m2 thực tế 13.000m2 có sẵn 1.695 thổ cư,
Kết cấu: Chia làm 4 khu - tổng 34 phòng kinh doanh Tiện ích: Nhà hàng lớn tiêu chuẩn 3 sao, hồ bơi vô cực view thông trực diện,1 biệt thự gia đình ở,1 lock căn hộ, 10 căn nhà gỗ riêng tư trong khuôn viên vườn.
Lộ giới 27m là cửa ngõ thông nối thành phố ĐÀ LẠT
Giá bán: 280 tỷ

Xem thêm

Liên hệ:

094 220 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 27m

Vị trí bản đồ

280 tỷ

11.011 m²
25,43 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Khu tổ hợp nghỉ dưỡng khách sạn khe sanh view cực đẹp diện tích lớn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.