Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà vườn nghỉ dưỡng Đường Nguyễn Thị Lắng gần Hồ Văn Tắng DT 61x51m, CN 3138.5m2 TC 200m2 16 tỷ

Ngày đăng: 28/05/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Cần bán gấp nhà vườn nghỉ dưỡng đường Nguyễn Thị Lắng huyện Củ Chi, thông tin chi tiết bất động sản: Diện tích: 3138,5m2. Kích thước: 61m x51m. Diện tích đất ở: 200m2. Hiện trạng: Nhà mái thái mới + Nhà đã hoàn công 186m2. Gồm 2 phòng ngủ, phòng khách, phòng bếp rộng rãi thoáng mát. 1 nhà lá 5x14m + 1 nhà gỗ lim 5x14m. Tặng toàn bộ nội thất cao cấp. Nhà vườn có nhiều cây cảnh và cây ăn trái, có ao cá + khu chăn nuôi riêng biệt. Vị trí: Mặt tiền đường nhựa 8m, gần Hồ Văn Tắng, cụm khu công nghiệp Tân Phú Trung. Cách bệnh viện Xuyên Á chỉ 8km. Giá bán: 16 tỷ có thương lượng cho khách thiện chí. Liên hệ xem đất 0977349934 Minh Tiến.

Xem thêm

Liên hệ:

097 734 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 61m

Vị trí bản đồ

16 tỷ

2 PN
3.139 m²
5,1 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Dự án BĐS
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Thị Lắng, X. Phước Vĩnh An, H. Củ Chi, Tp. Hồ Chí Minh
NT

Nguyễn Hưng Thịnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà vườn nghỉ dưỡng Đường Nguyễn Thị Lắng gần Hồ Văn Tắng DT 61x51m, CN 3138.5m2 TC 200m2 16 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.