Tin đăng đã hết hạn.

Cơ Hội Hiếm Có Sở Hữu Lô Đất Homestay 11.000m² Tại Thiên Đường Nghỉ Dưỡng Cô Tô Giá bán cực tốt

Ngày đăng: 13/09/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bạn có tin rằng giữa thời điểm bất động sản nghỉ dưỡng tăng trưởng mạnh, vẫn còn một lô đất homestay tại Cô Tô - Quảng Ninh với mức giá không tưởng chỉ hơn 1 triệu/m² Giá bán: 1.655.000đ/m2 đất Lợi thế vượt trội: - Diện tích gần 11.000m², trong đó 400m² thổ cư lâu dài, sẵn sàng xây dựng. - Mặt tiền 81m rộng rãi lý tưởng để quy hoạch homestay, khu nghỉ dưỡng sinh thái. Vị trí vàng: - Cách bãi Vàn Chảy chỉ 600m. - Cách bãi Tình Yêu 800m. - Đất có cây lâu năm, cảnh quan xanh mát, phù hợp phát triển nghỉ dưỡng. Tiềm năng sinh lời: - Cô Tô hôm nay chính là Cát Bà của 10 năm trước giá trị còn rất lớn để khai thác. - Quỹ đất đảo hạn chế, trong khi nhu cầu nghỉ dưỡng ngày càng tăng. - Kết nối thuận lợi: gần cảng quốc tế, sân bay và cao tốc. Thực tế: toàn đảo hiện hầu như không còn lô đất dưới 2 triệu/m². Đây là lô đất hiếm hoi duy nhất còn sót lại dưới 2 triệu/m² - cơ hội vàng cho những nhà đầu tư có tầm nhìn - Liên hệ ngay chính chủ để đến xem lô đất và làm việc trực tiếp 0793059989

Xem thêm

Liên hệ:

079 305 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 81m

Vị trí bản đồ

17,98 tỷ

10.864 m²
1,66 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cơ Hội Hiếm Có Sở Hữu Lô Đất Homestay 11.000m² Tại Thiên Đường Nghỉ Dưỡng Cô Tô Giá bán cực tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.