Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất và nhà gỗ nghỉ dưỡng thuộc Chợ Gạo, TG. DT 1.126m2. Giá 2,6 tỷ TL

Ngày đăng: 06/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Nhà vườn (gỗ căm xe tuổi đời trên 100 năm). - Diện tích: 21x53m - thổ cư 100m2. - Hướng: Nam. - Địa chỉ: Ấp Long Hoà, Xã Hoà Định, Chợ Gạo, Tiền Giang gần chợ 2km. - Giá 2,6 tỷ thương lượng0916886653

Xem thêm

Liên hệ:

091 688 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3m

Vị trí bản đồ

2,6 tỷ

1 PN
1.126 m²
2,31 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Dự án BĐS
Hướng
Nam
Địa chỉ
Khu dân cư Long Thạnh Hưng, H. Chợ Gạo, T. Tiền Giang
ĐV

Đức Anh Võ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất và nhà gỗ nghỉ dưỡng thuộc Chợ Gạo, TG. DT 1.126m2. Giá 2,6 tỷ TL - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.