Tin đăng đã hết hạn.

Ngộp cần bán nhanh nhà với lô đất 2.260m2 gần QL1A, Thạnh Phú, Châu Thành, Tiền Giang

Ngày đăng: 25/04/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/8

Vị trí đắc địa:

Cách mặt tiền Quốc Lộ 1A chỉ 1 căn nhà, cực kỳ thuận tiện di chuyển.

Nằm tại ấp Thạnh Hưng, xã Thạnh Phú, huyện Châu Thành, Tiền Giang.

Từ TP. HCM về, qua cầu Rượu 600m, rẽ vào lối mở dải phân cách là tới ngay.

Giao thông thuận tiện:

Hẻm xe hơi lớn, xe 25 chỗ và xe tải 5 tấn vào thoải mái.

Hẻm thông nhiều hướng, dễ dàng kết nối.

Thông tin lô đất:

Diện tích: 2.260m (ngang 30m x dài 75m).

Có sẵn 300m thổ cư pháp lý rõ ràng.

Thế đất lô góc chữ L, hai mặt tiền, cực đẹp.

Trên đất có sẵn nhà cấp 4 mái ngói 150m vào sử dụng ngay hoặc cải tạo tùy ý.

Tiềm năng sử dụng:

Thích hợp làm kho bãi, phân lô bán nền.

Tuyệt vời để xây nhà vườn nghỉ dưỡng, homestay, khu vui chơi giải trí...

Giá chính chủ: 5 tỷ 800 triệu còn thương lượng cho người thiện chí!

Liên hệ chính chủ (Zalo): 0976 185 907.

Xem thêm

Liên hệ:

097 618 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 30m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Căn góc, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

5,8 tỷ

2.260 m²
2,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Dự án BĐS
Hướng
Đông
Địa chỉ
Khu dân cư Long Thạnh Hưng, H. Chợ Gạo, T. Tiền Giang
NN

NGUYỄN CÔNG NGHIỆP

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Ngộp cần bán nhanh nhà với lô đất 2.260m2 gần QL1A, Thạnh Phú, Châu Thành, Tiền Giang - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.