Tin đăng đã hết hạn.

Láng Lớn. Châu Đức. 1,25hecta. Phủ hồng có Thổ cư 300tc,góc 2 mặt đường nhựa Lh 0357762568

Ngày đăng: 11/07/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Láng Lớn. Châu Đức. Br_ Vt Dt: 1,25hecta. Phủ hồng Thổ cư 300tc Khu dân cư Lô góc 2 mặt tiền( 105 m mặt tiền nhựa. Đường thông các trục chính. 90m mặt tiền đất bên hông) Sẵn vườn Sầu riêng Sẵn nhà cấp 4 củ để ở làm vườn Giá bán: 13,5tỉ. Khách hợp nhu cầu liên hệ em để xem vườn :0357762568 Hỗ trợ Khách tìm Bđs theo yêu cầu Hỗ trợ Chủ bán Bđs cần bán Khu vực Châu Đức

Xem thêm

Liên hệ:

035 776 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

13,5 tỷ

12.500 m²
1,08 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Láng Lớn. Châu Đức. 1,25hecta. Phủ hồng có Thổ cư 300tc,góc 2 mặt đường nhựa Lh 0357762568 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.