Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà vườn 8 hecta, view suối đẹp, mặt tiền đường nhựa 485m giá chỉ 938.000đ/m²(tổng giá 75 tỷ)

Ngày đăng: 16/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/18
Mô tả tin đăng

Đây là lô đất lớn với diện tích 8 hecta (80. 000 m2) Mặt tiền đường nhựa 2 mặt tiền 485 m Đất cây lâu năm Nhà lầu siêu sang, cây ăn trái đủ loại.. Mít, nhãn, sầu riêng, ổi, xoài..... rất nhiều thứ. Bên cạnh đó cây cảnh, cây bonsai... Lộc Vừng Đỏ, gõ đỏ, cây mai.... Nhà kho, nhà ở công nhân sinh sống.... Rất thích hợp cho việc làm trang trại, khu nghỉ dưỡng, khu sinh thái, mở dự án.... Trước đây giá 95 tỷ nay hạ giá bán chỉ còn 75 tỷ. Giá quá phù hợp cho nhà đầu tư. HIỆN TẠI LÀ ĐẤT TP HỒ CHÍ MINH... (XÃ LÁNG LỚN CỦ) NAY THÀNH XÃ KIM LONG SAU SÁP NHẬP. Vui lòng lh~0393941810 Minh Dao Brt tv Cảm ơn mọi người đã xem nguồn bất động sản này.

Xem thêm

Liên hệ:

039 394 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 485m

Vị trí bản đồ

75 tỷ

80.000 m²
938 nghìn/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Dự án BĐS
Hướng
Đông
Địa chỉ
Đ. Láng Lớn, X. Láng Lớn, H. Châu Đức, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
MD

Minh Dao

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà vườn 8 hecta, view suối đẹp, mặt tiền đường nhựa 485m giá chỉ 938.000đ/m²(tổng giá 75 tỷ) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.