Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà vườn view hồ 1350m² TT Kim Long, có 100m² thổ cư, full nội thất

Ngày đăng: 12/05/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán nhà vườn nghỉ dưỡng tuyệt đẹp tại trung tâm Thị trấn Kim Long, H. Châu Đức Bà Rịa Vũng Tàu.
View hồ sau lưng tựa núi, không gian sống như resort thu nhỏ, phù hợp ở, nghỉ dưỡng, đầu tư homestay hoặc làm showroom.

Thông tin nổi bật:
Tổng diện tích: 1350m² có 100m² thổ cư.
Nhà xây dựng kiên cố 1 trệt, diện tích 200m², thiết kế thoáng hiện đại.
Có showroom bài bản kế bên (10m), phía sau là 1 căn homestay tách biệt 2 phòng ngủ có WC riêng từng phòng.
Khuôn viên đã được trồng cây xanh mát, chăm sóc kỹ lưỡng, đầy đủ hệ thống điện, nước, sân đậu ô tô riêng.
Thích hợp mở homestay, nhà hàng sân vườn hoặc nghỉ dưỡng cuối tuần.

Pháp lý: sổ riêng, công chứng sang tên ngay.
Giá bán: liên hệ trực tiếp tài sản đẹp, giá tốt mùa phát mãi.

Xem thêm

Liên hệ:

036 821 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 24m

Vị trí bản đồ

6 tỷ

3 PN
1.350 m²
4,44 triệu/m²
H. Châu Đức, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
0

0368218179

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà vườn view hồ 1350m² TT Kim Long, có 100m² thổ cư, full nội thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.