Tin đăng đã hết hạn.

Bán Home Stay mặt tiền Rừng Sác, xã Bình Khánh Cần Giờ HCM - ngang 18m giá chỉ 9.9 triệu/m2

Ngày đăng: 23/03/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bạn đang tìm kiếm một không gian sống yên bình, gần gũi với thiên nhiên nhưng vẫn đầy đủ tiện nghi? Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu mảnh đất tuyệt đẹp này!

Vị trí đắc địa:
Mặt tiền đường Rừng Sác, xã Bình Khánh, huyện Cần Giờ, TP.HCM.
Giao thông thuận tiện, dễ dàng kết nối với trung tâm thành phố và các khu vực lân cận.
Diện tích rộng lớn:
1070m2, ngang 18m.
Không gian thoải mái cho bạn thỏa sức sáng tạo và xây dựng tổ ấm mơ ước.
Tiện ích sẵn có:
Nhà cấp 4 đầy đủ công năng với 2 phòng ngủ, 2 WC, diện tích sử dụng 80m2.
Chòi lá thư giãn cạnh hồ, diện tích sử dụng 40m2 - nơi lý tưởng để bạn tận hưởng những phút giây thư thái.
Sân bê tông rộng rãi.
Vườn cây ăn trái sum suê: xoài, ổi, mận, cóc...
Pháp lý minh bạch:
Sổ đỏ chính chủ, công chứng ngay.
Giá bán hấp dẫn:
Chỉ 9.99 triệu/m2.
Đây là cơ hội tuyệt vời để bạn:

Xây dựng biệt thự nhà vườn, tận hưởng cuộc sống xanh mát.
Đầu tư sinh lời với tiềm năng tăng giá cao của khu vực Cần Giờ.
Tạo dựng không gian nghỉ dưỡng cuối tuần cho gia đình và bạn bè.

Liên hệ Hào Nguyễn 0931165127 để xem và nhận thông tin

Xem thêm

Liên hệ:

093 116 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 18m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

106,24 tỷ

2 PN
10.635 m²
9,99 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Home Stay mặt tiền Rừng Sác, xã Bình Khánh Cần Giờ HCM - ngang 18m giá chỉ 9.9 triệu/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.