Tin đăng đã hết hạn.

Bán Trang trại, khu nghỉ dưỡng tại Xã Xuân Tây, Cẩm Mỹ, Đồng Nai, 2201m2 có 300m2 đất thổ cư

Ngày đăng: 18/03/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nằm tại Xã Xuân Tây, Cẩm Mỹ, Đồng Nai, trang trại diện tích 2201 m2 là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian nghỉ dưỡng yên bình và gần gũi với thiên nhiên.

Điểm nổi bật:
+ Giá bán: 2,4 tỷ VND.
+ Hướng cửa chính: Đông, tạo không gian thoáng đãng và sáng sủa.
+ Chiều ngang mặt tiền: 40.21m, phù hợp cho các hoạt động kinh doanh hoặc phát triển.
+ Chiều rộng ngõ vào: 5m, thuận tiện cho việc di chuyển.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền sở hữu rõ ràng.
+ Trang bị một số nội thất cơ bản như điều hòa, tủ lạnh, giúp tiết kiệm thời gian chuẩn bị cho việc sử dụng.

Đây là cơ hội tuyệt vời để sở hữu một không gian nghỉ dưỡng riêng tư và yên tĩnh. Để biết thêm thông tin chi tiết, liên hệ ngay với Huỳnh Bảo Thịnh qua số điện thoại 0974743135.

Xem thêm

Liên hệ:

097 474 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 40,21m

Vị trí bản đồ

2,4 tỷ

2.201 m²
1,09 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Trang trại, khu nghỉ dưỡng tại Xã Xuân Tây, Cẩm Mỹ, Đồng Nai, 2201m2 có 300m2 đất thổ cư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.