Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất đẹp tại Xã Ea Nuôl, Buôn Đôn, Đắk Lắk, 5 tỷ, 1330 m2

Ngày đăng: 05/05/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Đất trồng trọt 1.180 m2 + đất để ở 150 m2 đẹp tại Xã Ea Nuôl, Buôn Đôn, Đắk Lắk với diện tích rộng rãi 1330 m2, giá chỉ 5 tỷ VND.

+ Diện tích lớn, lý tưởng cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
+ Chiều ngang mặt tiền lên đến 20m, thuận lợi cho nhiều loại hình kinh doanh.
+ Ngõ vào rộng 66.5m, phù hợp cho xe ô tô ra vào thoải mái.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.

Đất có mặt tiền rộng, thích hợp cho việc kinh doanh nông sản hoặc xây dựng nhà ở. Ngõ vào thuận tiện, tạo điều kiện tốt cho việc di chuyển và phát triển.

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: 0932944044 - Hùng

Xem thêm

Liên hệ:

093 294 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

5 tỷ

1.330 m²
3,76 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Dự án BĐS
Địa chỉ
H. Buôn Đôn, T. Đắk Lắk
0

0932944044

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất đẹp tại Xã Ea Nuôl, Buôn Đôn, Đắk Lắk, 5 tỷ, 1330 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.