Tin đăng đã hết hạn.

Bán khu du lịch sinh thái giữa lòng Sài Gòn DT 980m2 ngang bề thế 33m nhỉnh

Ngày đăng: 16/07/2025

5.6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán khu du lịch sinh thái giữa lòng Sài Gòn DT 980m2 ngang bề thế 33m. Quận Bình Tân TPHCM. Đường Bình Thành, Phường Bình Hưng Hoà. Giá 40 tỷ. Có 3 phòng vệ sinh.

Xem thêm

Liên hệ:

090 951 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 33m

Vị trí bản đồ

40 tỷ

3 PN
980 m²
40,82 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Dự án BĐS
Số tầng
1
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Đ. Bình Thành, P. Bình Hưng Hòa, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
NN

Nguyên Thanh Nhàn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán khu du lịch sinh thái giữa lòng Sài Gòn DT 980m2 ngang bề thế 33m nhỉnh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.