Tin đăng đã hết hạn.

Chủ cần bán gấp hạ giá còn 8 tỷ, 2.100m2 đối diện chợ Bình Điền

Ngày đăng: 05/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Chủ cần bán gấp hạ giá 2 tỷ. Bán đất xã An Phú Tây huyện Bình Chánh, Đường bê tông ô tô. Đất nằm sát đường Nguyễn Văn linh. Đối diện chợ đầu mối Bình Điền. Đất quy hoạch dân cư xây mới khu dân cư đông đúc. TDT: Ngang 70m dài 30m 2.100m2. Giá bán: 8 tỷ thương lượng. Quý vị quan tâm kết bạn zalo e gửi sổ, hình như và vị trí. Nhận HS nhà đất Bình Chánh: Kiểm tra quy hoạch, lên thổ cư, tách thửa, GPXD hoàn công, đo vẽ san lấp...

Xem thêm

Liên hệ:

090 903 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 70m
Ưu điểm BĐS Xây mới

Vị trí bản đồ

8 tỷ

2 PN
2.100 m²
3,81 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Dự án BĐS
Số tầng
1
Địa chỉ
X. An Phú Tây, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
DT

Dr Thanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ cần bán gấp hạ giá còn 8 tỷ, 2.100m2 đối diện chợ Bình Điền - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.