Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán 5000m2 đất nông nghiệp ngay mặt tiền đường Vườn Thơm, xã Bình Lợi, Bình Chánh

Ngày đăng: 05/08/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán đất diện tích 5.000m2 đất trồng cây hàng năm khác, tọa lạc ngay mặt tiền đường Vườn Thơm, xã Bình Lợi, huyện Bình Chánh, TP. Hồ Chí Minh. Thông số chi tiết: Diện tích: 5.000m2. Kích thước: 38m x 132m. Lô đất vuông vức, địa thế bằng phẳng. Pháp lý: Giấy chứng nhận quyền sử dụng đất (Sổ hồng) đầy đủ, giao dịch an toàn. Sẵn sàng công chứng, sang tên ngay. Vị trí và tiềm năng đầu tư: Lô đất nằm trên trục đường Vườn Thơm, kết nối trực tiếp ra Tỉnh lộ 10 và các tuyến giao thông huyết mạch: Quốc lộ 1A, cao tốc TP.HCM - Trung Lương, Vành đai 3. Thuộc khu vực đang có sự phát triển hạ tầng mạnh mẽ của huyện Bình Chánh, với định hướng quy hoạch trở thành một trung tâm đô thị mới của thành phố. Liền kề các tiện ích công cộng như: UBND xã Bình Lợi, trường học các cấp, trạm y tế, và dễ dàng di chuyển đến Bệnh viện Nhi Đồng 3, Bệnh viện Chợ Rẫy 2. Thích hợp cho nhiều mục đích: xây dựng trang trại, nhà vườn nghỉ dưỡng, kho xưởng hoặc đầu tư trung và dài hạn đón đầu tiềm năng tăng giá của khu vực. Giá bán: Đơn giá: 3.500.000 VNĐ/m2 (Ba triệu năm trăm nghìn đồng một mét vuông). Tổng giá trị cho 5000m2: 17.5 tỷ VNĐ (Mười bảy tỷ năm trăm triệu đồng). Giá bán còn thương lượng trực tiếp với khách hàng thiện chí, nhanh gọn.

Xem thêm

Liên hệ:

098 879 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

17,5 tỷ

5.000 m²
3,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Dự án BĐS
Địa chỉ
Đ. Vườn Thơm, X. Bình Lợi, H. Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
HP

Huỳnh Quang Phát

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán 5000m2 đất nông nghiệp ngay mặt tiền đường Vườn Thơm, xã Bình Lợi, Bình Chánh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.