Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự nhà vườn view sông Đồng Nai, phường Bửu Hoà cũ, sổ hồng riêng

Ngày đăng: 15/08/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

+ Bán nhà vườn nghỉ dưỡng view sông trung tâm TP. Biên Hoà - Bửu Hoà cũ - đường ô tô. + Diện tích: 18,5 x 27m (515m2 nở hậu) Hướng: Tây Nam. + Sổ hồng riêng. + Vị trí liền kề trung tâm, địa điểm thư giãn sau 1 tuần làm việc, liên hoan, party... Chủ đã làm sẵn nhà khách + hồ bơi, khách mua về chỉ thay ổ khoá là hưởng thụ. + Giá: 5 tỷ. Liên hệ: 0902690079 Hà D2D.

Xem thêm

Liên hệ:

090 269 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 18,5m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

5 tỷ

2 PN
515 m²
9,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Dự án BĐS
Số tầng
1
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Đ. Bùi Hữu Nghĩa, P. Bửu Hòa, Tp. Biên Hòa, T. Đồng Nai
ĐH

Đặng Hà

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự nhà vườn view sông Đồng Nai, phường Bửu Hoà cũ, sổ hồng riêng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.