Tin đăng đã hết hạn.

12313m2 đất vườn mặt tiền Kênh Rạch Bần (104x124) ĐT816 chỉ 600m. Giá 19,5 tỷ đồng

Ngày đăng: 20/06/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

12313m2 đất vườn mặt tiền Kênh Rạch Bần (104x124) ĐT816 chỉ 600m. Giá 19,5 tỷ đồng. Bán 12313m2 đất vườn cách UBND xã Thạnh Lợi 1,5km, vị trí được lên thổ cư. Địa điểm: Kênh Rạch Bần, xã Thạnh Lợi, huyện Bến Lức, Tỉnh Long An. Vị trí trên Google Maps: (10.756413837776977, 106.40948639081783). Mô tả: Đất vườn, ngang 104m, dài 124m, hậu 87m tổng diện tích công nhận 12313m2. Tình trạng pháp lý: Sổ hồng riêng, pháp lý đầy đủ, sang tên ngay. Không dính quy hoạch. Quy hoạch được lên thổ cư. Cách Cầu Rạch Bần (đường tỉnh 816) chỉ 600m. Cách UBND xã Thạnh Lợi 1,5km. Cách ngã tư Thạnh Lợi (Quốc lộ N2) 2km. Khu vực dân cư đông đúc, điện nước đầy đủ. Giá bán: 19,5 tỷ đồng (thương lượng chính chủ). Liên hệ: Hotline: 0393333656Gặp Vương). Bất động sản Vàm Cỏ Đông: Chuyên về các sản phẩm bất động sản khu vực tỉnh Long An, đặc biệt tại khu vực ven Sông Vàm Cỏ Đông (huyện Bến Lức).

Xem thêm

Liên hệ:

039 333 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 104m

Vị trí bản đồ

19,5 tỷ

12.313 m²
1,58 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Dự án BĐS
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Đ. ĐT 816, X. Thạnh Lợi, H. Bến Lức, T. Long An
NV

Nguyễn Duy Vương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 12313m2 đất vườn mặt tiền Kênh Rạch Bần (104x124) ĐT816 chỉ 600m. Giá 19,5 tỷ đồng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.