Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất vàng nghỉ dưỡng Kiwuki Bảo Lộc 800m², bao quanh rừng thông, mặt tiền Trường Chinh 5.7tỷ

Ngày đăng: 28/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

CẦN BÁN ĐẤT NGHỈ DƯỠNG CAO CẤP KIWUKI BẢO LỘC Diện tích: 800m² (15 x 60m), trong đó có sẵn 200m² thổ cư. Vị trí đắc địa: Mặt tiền đường Trường Chinh, P.2, TP. Bảo Lộc trục đường chính, dễ dàng kết nối. Không gian sống lý tưởng: Trước mặt và sau lưng bao quanh bởi rừng thông bạt ngàn, khí hậu mát mẻ quanh năm. Gần các khu cà phê điểm check-in nổi tiếng. Khu vực phát triển mạnh về nghỉ dưỡng du lịch sinh thái. Giá bán ưu đãi: chỉ 5,7 tỷ (đã hạ giá). Pháp lý rõ ràng sổ sẵn sang tên ngay. Liên hệ: 0973646347Minh An Phát) để xem đất thực tế.

Xem thêm

Liên hệ:

097 364 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m

Vị trí bản đồ

5,7 tỷ

800 m²
7,13 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Dự án BĐS
Hướng
Tây
Địa chỉ
P. 2, Tp. Bảo Lộc, T. Lâm Đồng
MP

Minh An Phát

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất vàng nghỉ dưỡng Kiwuki Bảo Lộc 800m², bao quanh rừng thông, mặt tiền Trường Chinh 5.7tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.