Tin đăng đã hết hạn.

Nhà nghỉ dưỡng view đẹp 1549m2 Phạm Hồng Thái, Đại Lào, Bảo Lộc, chỉ 2.4 tỷ

Ngày đăng: 23/07/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/20
Mô tả tin đăng

Nhà nghỉ dưỡng view đẹp 1549m2 Phạm Hồng Thái, Đại Lào, Bảo Lộc, chỉ 2.4 tỷ. Diện tích rộng: 1.549m² mặt tiền lên đến 45m. Quy hoạch đất nông nghiệp, có sẵn nhà nhỏ xinh, nội thất cơ bản, điện nước đầy đủ. Đường lớn xe hơi vào tận nơi, cách QL20 chỉ 3.5km. Khu vực thoáng mát sát bên các homestay nổi tiếng, phù hợp làm nghỉ dưỡng, farmstay. Hướng Đông Nam cực kỳ mát mẻ quanh năm. Giá chỉ: 2.4 tỷ giá quá tốt cho khu vực có tiềm năng du lịch & phát triển! Liên hệ: 0365443198 gặp Ngân xem đất ngay.

Xem thêm

Liên hệ:

036 544 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 45m

Vị trí bản đồ

2,4 tỷ

2 PN
1.549 m²
1,55 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà nghỉ dưỡng view đẹp 1549m2 Phạm Hồng Thái, Đại Lào, Bảo Lộc, chỉ 2.4 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.