Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ từ 590 triệu sở hữu ngay second home nghỉ dưỡng làng omm

Ngày đăng: 03/06/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

CHỈ TỪ 590 TRIỆU SỞ HỮU NGAY SECOND HOME NGHỈ DƯỠNG LÀNG OMM Làng OMM biệt thự sân vườn khí hậu mát mẻ quanh năm, nghỉ dưỡng mỗi cuối tuần đầu tư sinh lời bền vững. VỊ TRÍ KIM CƯƠNG: Toạ độ vàng liền kề ĐỒI CHÈ TÂM CHÂU, cách cao tốc TP.HCM - Bảo Lộc chỉ 4,8km cực kỳ thuận tiện di chuyển Chỉ 5 Phút đến Tu viện Bát Nhã, Khu du lịch Thác Dambri, Chùa Di Đà,... Cách trung tâm TP.Bảo Lộc chỉ 20 phút TẠI SAO PHẢI MUA SECOND HOME Ở XA, KHI NGAY GẦN TP.HCM ĐÃ CÓ LÀNG OMM Chỉ 2 giờ di chuyển cuối tuần là có thể đưa cả gia đình đi trốn Khí hậu mát mẻ quanh năm view đồi bao trọn thiên nhiên cao nguyên Vừa nghỉ dưỡng, vừa có thể vận hành cho thuê tạo dòng tiền thụ động Hệ sinh thái tiện ích cao cấp như resort: Công viên trung tâm 1,1ha hơn 20 tiện ích: glamping, BBQ, chèo thuyền Kayak Quảng trường ca nhạc, vườn hoa 4 mùa, hồ tảo hồng, nhà hàng cafe... THÔNG TIN NỔI BẬT Vị trí: Gần cao tốc Dầu Giây Liên Khương , Xã Lộc Tân, Phường 2, Bảo Lộc Diện tích đa dạng: 100 150 200 250 m² Sổ hồng riêng từng nền công chứng sang tên ngay Hạ tầng hoàn thiện - Đầy đủ tiện ích Giá chỉ từ 7 triệu/m² Trả trước chỉ 590 triệu, linh hoạt nhiều phương thức thanh toán ƯU ĐÃI ĐẶC BIỆT CHO KHÁCH HÀNG Tặng 12 ngày nghĩ miễn phí 1 năm Xe đưa đón đi thăm đất trải nghiệm thiên nhiên Tặng chăm sóc sân vườn & phí quản lý Tặng gói vận hành cho thuê an tâm sinh lời MUA GIAI ĐOẠN NÀY CHẮC CHẮN LÃI TO! Nếu anh/chị đang tìm một second home đúng nghĩa để vừa nghỉ dưỡng, vừa đầu tư an toàn Làng OMM là lựa chọn lý tưởng! ĐT hoặc ZALO 0932090685 EM GỬI NGAY CHO ANH CHỊ: Mức giá chiết khấu KHỦNG NHẤT thị trường File Excel thanh toán chi tiết từng đợt Chính sách bán hàng, danh mục bàn giao rõ ràng Trọn bộ pháp lý bản đồ quy hoạch dự án minh bạch

Xem thêm

Liên hệ:

093 209 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

590 triệu

150 m²
3,93 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Dự án BĐS
Địa chỉ
P. Lê Phụng Hiểu, P. 2, Tp. Bảo Lộc, T. Lâm Đồng
TT

Tấn Triều

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ từ 590 triệu sở hữu ngay second home nghỉ dưỡng làng omm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.