Cần bán nhà vườn cây ăn trái view sông

Ngày đăng: 21/05/2026

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/18
Mô tả tin đăng

Nhà vườn cây ăn trái view sông không gian nghỉ dưỡng cực đẹp tại Lạc An. Anh chị nào đang tìm một chỗ vừa ở vừa nghỉ dưỡng cuối tuần thì căn này đúng bài luôn nha! Vị trí thuộc xã Lạc An. Tổng diện tích: 3.500m². Có sẵn 400m² thổ cư. Nhà cấp 4 xây sẵn, dọn vô ở liền. Khuôn viên làm cực kỳ chỉnh chu: Trồng nhiều cây ăn trái. Lối đi lát đá đẹp mắt. View sông thoáng mát quanh năm. Không khí yên tĩnh, mát mẻ thích hợp nghỉ dưỡng hoặc làm nhà vườn cuối tuần. Tiện ích có sẵn: Camera an ninh. Máy lạnh. Wifi đầy đủ. Điện nước ổn định. Xung quanh gần: Trường cấp 1, cấp 2. Ủy ban xã Lạc An. Dân cư hiện hữu, đi lại thuận tiện. Rất thích hợp: Gia đình ở lâu dài. Làm nhà vườn nghỉ dưỡng. Homestay, farmstay cuối tuần. Đầu tư giữ tài sản. Khách thiện chí cần xem đất liên hệ em Hưng để được dẫn đi xem thực tế nha anh chị!

Xem thêm

Liên hệ:

090 966 ****

Vị trí bản đồ

6,5 tỷ

5 PN
3.500 m²
1,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Dự án BĐS
Số tầng
1
Địa chỉ
X. Lạc An, H. Bắc Tân Uyên, T. Bình Dương
k

kieuhung

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Cần bán nhà vườn cây ăn trái view sông - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.