Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất nghỉ dưỡng 535,5m2 tại Yên Bài Hà Nội mặt tiền 11 m thổ cư 150 giá 5,7 tr m2

Ngày đăng: 22/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Cần bán nhanh lô đất nghỉ dưỡng Vân Hòa cũ, Yên Bài Mới, Ba Vì, Hà Nội. Diện tích: 535,5m. Mặt tiền: 11m. Thổ cư: 150m. Giá bán: 5,7 tr/m2 mức giá siêu rẻ so với mặt bằng thị trường hiện nay! Vị trí đắc địa, phù hợp nghỉ dưỡng, đầu tư sinh lời. Khu vực đang phát triển mạnh, xung quanh nhiều homestay villa của khách Hà Nội. Sổ Hồng pháp lý rõ ràng, giao dịch nhanh gọn trong ngày. Giá tốt nhất khu vực cam kết bán nhanh trong tuần! Liên hệ ngay: 0932591666

Xem thêm

Liên hệ:

093 259 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11m

Vị trí bản đồ

3,05 tỷ

535.5 m²
5,7 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Dự án BĐS
Hướng
Đông
Địa chỉ
Đ. 87A, X. Vân Hòa, H. Ba Vì, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Văn Hiếu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất nghỉ dưỡng 535,5m2 tại Yên Bài Hà Nội mặt tiền 11 m thổ cư 150 giá 5,7 tr m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.