Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán khu nghỉ dưỡng 6325m 400 thổ cư giá thanh lý

Ngày đăng: 20/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Hot hot Bán đất tặng HOMSTAY Vân Hòa , Ba Vì cách tt Hà Nội 35 phút di chuyển Homstay đang hoạt động doanh thu 400 triệu tháng. Sổ đỏ trao tay 6.325m , GIÁ 5 x TR M2 Thiết kế hiện đại và trang bị đầy đủ nội thất như hình ảnh với 1 bể bơi đẳng cấp 4 sao 17 căn Villa 2 căn villa 2 tầng gồm 14 studio 1 phòng karaoke 1 nhà hàng phục vụ ăn uống,cafe 1 phòng xông hơi đá muối 5 căn nhà Bugalow riêng biệt 2 nhà gỗ trên cây 1 nhà sàn phục vụ 100 khách sinh hoạt cộng đồng 1 khu vui chơi cho trẻ em. 2 hồ sen check in chill chill Và rất nhiểu những tiện ích khác Sổ đỏ pháp lý chuẩn sẵn sàng giao dịch LH 0932591666Hiếu)

Xem thêm

Liên hệ:

093 259 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 66m

Vị trí bản đồ

34 tỷ

6.325 m²
5,38 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Dự án BĐS
Hướng
Đông
Địa chỉ
Đ. 87A, X. Vân Hòa, H. Ba Vì, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Văn Hiếu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán khu nghỉ dưỡng 6325m 400 thổ cư giá thanh lý - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.