Tin đăng đã hết hạn.

Mở bán lô đất nghỉ dưỡng siêu Vip tại quần thể khu nghỉ dưỡng Thôn Hợp Sơn - xã Ba Vì - tp Hà Nội

Ngày đăng: 20/09/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Diện tích tổng 693m2. Mặt tiền 15m hậu 15m. Chiều sâu 45m. - Đường bê tông 6m chuẩn bị đổ apphan đường ô tô tránh xe container đi thoải mái. - Thế đất lưng tựa đồi view Sông Đà và núi Ba Vì, bờ bao ranh giới rõ ràng. Có thể kinh doanh nhà xưởng, nghỉ dưỡng đều phù hợp. Đất cách chợ, UB xã, trường học trong bán kính vài trăm mét. Xung quanh dân cư đông đúc, nhà vườn nghỉ dưỡng hàng quán kinh doanh sầm uất, nhiều homestay người Hà Nội. Đất nằm dưới chân núi Tản Viên, view núi tuyệt đẹp. Đất nằm trên trục đường đi đền chung, du lịch Bản Cốc, du lịch Suối Cái. Cách trung tâm Hà Nội 60km. Địa chỉ: Thôn Hợp Sơn - xã Ba Vì, Hà Nội.

Xem thêm

Liên hệ:

084 797 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m

Vị trí bản đồ

2,6 tỷ

693 m²
3,75 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mở bán lô đất nghỉ dưỡng siêu Vip tại quần thể khu nghỉ dưỡng Thôn Hợp Sơn - xã Ba Vì - tp Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.