Tin đăng đã hết hạn.

Bán Trang Trại, Khu Nghỉ Dưỡng tại Xã Tản Lĩnh, Ba Vì, Hà Nội, 12 tỷ, 4500m2

Ngày đăng: 03/09/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Đắm chìm giữa thiên nhiên tại Xã Tản Lĩnh, Ba Vì, Hà Nội với trang trại siêu hot này! Diện tích lên tới 4500m2, thỏa sức sáng tạo không gian sống và nghỉ dưỡng lý tưởng. + Pháp lý đầy đủ, an tâm khi đầu tư + Mặt tiền rộng 24m, thuận tiện cho việc kinh doanh hoặc phát triển dự án + Đường vào rộng 10m, dễ dàng di chuyển bằng xe hơi, không lo tắc đường + Nội thất cơ bản, sẵn sàng cho những ý tưởng thiết kế sáng tạo Nơi đây không chỉ là bất động sản mà còn là nơi để tận hưởng cuộc sống, hòa mình vào không khí trong lành và thiên nhiên. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết về trang trại này qua số điện thoại 0967795208 hoặc tên liên hệ Quang hiệp. Hãy nhanh tay, cơ hội không chờ đợi ai đâu!

Xem thêm

Liên hệ:

096 779 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 24m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

12 tỷ

4.500 m²
2,67 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Trang Trại, Khu Nghỉ Dưỡng tại Xã Tản Lĩnh, Ba Vì, Hà Nội, 12 tỷ, 4500m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.