Tin đăng đã hết hạn.

Lô đất nghỉ dưỡng tại Ba Vì, Dt 2198.8m2, MT 25m, giá 5.6tr/m2

Ngày đăng: 28/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán lô đất siêu Vip tại Yên Bài, Ba Vì, Hà Nội. Địa chỉ: Thôn Bài, xã Yên Bài, Ba Vì, Hà Nội. Diện tích: 2198.8m2 bao gồm 200M2 đất thổ cư, còn lại là 1998.8m2 đất trồng cây lâu năm. Mặt tiền: 25M. Ưu điểm: + Cách HN: BigC Thăng Long 40km. + Cách tỉnh lộ huyết mạch 87A khoảng hơn 1km, cách khu du lịch Khoang Xanh Suối Tiên khoản 4km, Cách Làng Văn Hóa Các Dân Tộc Việt Nam 5km xung quanh có rất nhiều các HomeStay đang hoạt động. + Đường oto tránh nhau, thế đất bằng phẳng thuận lợi xây nhà làm homestay hoặc có thể phân lô.

Xem thêm

Liên hệ:

098 469 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 25m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

12,4 tỷ

2.199 m²
5,64 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lô đất nghỉ dưỡng tại Ba Vì, Dt 2198.8m2, MT 25m, giá 5.6tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.