Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất nghỉ dưỡng rẻ nhất Vân Hòa Ba vì Hà Nội trục chính Vân Hòa đi khoang xanh 2800 m

Ngày đăng: 26/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán đất nghỉ dưỡng Ba Vì, Vân Hòa, Hà Nội. Vị trí: Mặt trục chính Vân Hòa đi Khoang Xanh. Diện tích sổ đỏ: 2.000m (300m thổ cư). Diện tích thực tế: 2.842m. Mặt tiền: 9,4m, thế đất nở hậu. View cánh đồng view núi Ba Vì cực thoáng mát. Đường lớn, giao thông thuận tiện. Phù hợp xây homestay, villa nghỉ dưỡng cuối tuần. Giá: Chỉ 4 triệu/m rẻ nhất thị trường thời điểm hiện tại. Liên hệ chính chủ: 0932591666

Xem thêm

Liên hệ:

093 259 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9,4m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

11,5 tỷ

2.842 m²
4,05 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Dự án BĐS
Hướng
Nam
Địa chỉ
Đ. 87A, X. Vân Hòa, H. Ba Vì, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Văn Hiếu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất nghỉ dưỡng rẻ nhất Vân Hòa Ba vì Hà Nội trục chính Vân Hòa đi khoang xanh 2800 m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.