Tin đăng đã hết hạn.

cần bán gấp 1673 m2 sẵn nhà vườn thích hợp làm vila, Homestay , giá chỉ hơn 5 triệu / 1m2

Ngày đăng: 14/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

SIÊU PHẨM NHÀ VÀ ĐẤT YÊN BÀI BA VÌ Sở hữu ngay nhà vườn nghỉ dưỡng, chỉ việc xách vali về ở! Chỉ hơn 5 TRIỆU/m² là bạn đã có ngay mảnh đất rộng lên tới gần 2000 m² tại Yên Bài Ba Vì, trong đó: 1673,5 m² có sổ đỏ, 200 m² thổ cư Diện tích thực tế: 2000 m² phần dư tặng luôn cho khách thiện chí Đã có nhà vườn sẵn, tường bao kiên cố, cây cối xanh mát, chỉ việc dọn vào ở Vị trí cực đẹp Yên Bài, Ba Vì: Nằm trong khu vực đang phát triển mạnh về nghỉ dưỡng và homestay. Không khí trong lành, gần suối, gần núi cách Hà Nội chỉ hơn 1 tiếng lái xe. Thích hợp: Làm second-home nghỉ dưỡng cuối tuần Mua đầu tư chờ tăng giá Kinh doanh homestay, farmstay Giá chỉ: hơn 5 TRIỆU/m² Cơ hội không còn nhiều trong khu vực! Liên hệ: Hoàng Ưng Khá CTCP Bất Động Sản Quốc Oai Land Hotline: 0824156886

Xem thêm

Liên hệ:

082 415 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 18m

Vị trí bản đồ

8,87 tỷ

3 PN
1.673 m²
5,3 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết cần bán gấp 1673 m2 sẵn nhà vườn thích hợp làm vila, Homestay , giá chỉ hơn 5 triệu / 1m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.