Tin đăng đã hết hạn.

Bán Villa view hồ lớn 287,5m2 full toàn bộ nội thất tại Yên Bài, Ba Vì, HN - diện tích 287,5m2 full

Ngày đăng: 17/07/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán Villa view hồ lớn 287,5m2 full toàn bộ nội thất tại Yên Bài, Ba Vì, HN. - Diện tích 287,5m2 full thổ cư, sẵn sổ hồng công chứng luôn, lô góc 2 mặt tiền thông thoáng. - Trên đất sẵn villa 3 ngủ, khách, bếp, thiết kế đẹp mắt, hiện đang khai thác lưu trú. - Tiện ích gồm bể bơi, khu nhà hàng, cafe, chèo thuyền Kayak. - Đất cao thoáng, view trọn hồ lớn, núi non. - Đường to ô tô tránh, cách tt Hà Nội chỉ 45 km. - Giá 8, x tỷ. Chi tiết vui lòng lh đt/zalo 0947519690 Bên e nhận ký gửi bds nghỉ dưỡng, trang trại, nhà vườn, đất rừng sản xuất.

Xem thêm

Liên hệ:

094 751 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

8,8 tỷ

3 PN
287.5 m²
30,61 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Villa view hồ lớn 287,5m2 full toàn bộ nội thất tại Yên Bài, Ba Vì, HN - diện tích 287,5m2 full - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.