Tin đăng đã hết hạn.

Đất Nghỉ Dưỡng Yên Bài Ba Vì View Núi View Cánh Đồng

Ngày đăng: 18/05/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Gia Đình cần Bán Lô Đất Nghỉ Dưỡng Tại Yên Bài Ba Vì
Diện tích 720m đất ở 150m
Đất View Núi Đẹp
Cách trung Tâm Uỷ Ban Xã Yên Bài 200m
Cách Trung Tân Hà Nội 40km
Phù hợp nghỉ Dưỡng hoặc đầu tư đều tuyệt vời
Giá chỉ 4,x tỷ
Quý khách có Nhu cầu Xin Vui Long liên Hệ
BĐS Tản Viên
Hotline 0981824289

Xem thêm

Liên hệ:

098 182 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11m

Vị trí bản đồ

4,3 tỷ

720 m²
5,97 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất Nghỉ Dưỡng Yên Bài Ba Vì View Núi View Cánh Đồng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.