Tin đăng đã hết hạn.

Chốt nhanh lô đất Trung Môn, mặt tiền rộng, nở hậu tài lộc!

Ngày đăng: 25/07/2025

7.4
Khá
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Lô đất thổ cư 100% tại thôn 12 Trung Môn đang chờ đón chủ nhân mới đến xây tổ ấm hoặc đầu tư sinh lời.
Diện tích đất rộng rãi với kích thước 6.3m x 21m, nở hậu đón tài lộc.
Mặt tiền đường bê tông rộng rãi, ô tô đỗ cửa thoải mái.
Hướng đất Đông Bắc đón gió mát, sinh khí tốt.
Giá bán hấp dẫn chỉ 1.xx tỷ.
Liên hệ ngay 0337814268 để biết thêm thông tin chi tiết và sở hữu lô đất tiềm năng này!
Xem thêm

Liên hệ:

033 781 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,3m
Chiều sâu 21m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

1 tỷ

132.3 m²
7,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chốt nhanh lô đất Trung Môn, mặt tiền rộng, nở hậu tài lộc! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.