Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất ở đô thị, diện tích 246 m2, đất sử dụng lâu dài, chính chủ, sang tên nhanh chóng

Ngày đăng: 26/03/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất ở tại đô thị, thời gian sử dụng lâu dài với diện tích 246 m2, mặt tiền 11,5m x 21,39m. Hướng Đông Nam.

Xem thêm

Liên hệ:

098 642 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11,5m

Vị trí bản đồ

4,3 tỷ

246 m²
17,48 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất ở đô thị, diện tích 246 m2, đất sử dụng lâu dài, chính chủ, sang tên nhanh chóng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.