Đất vàng Trác Bút, Thị trấn Chờ - Ô tô vào tận nơi, gần Khu công nghiệp Yên Phong IIC, giá hời

Ngày đăng: 19/05/2026

7
Khá
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chủ nhà "khẩn cấp" cần tiền nên quyết định "thả gà" lô đất thổ cư siêu đẹp tại Trác Bút, Thị trấn Chờ.

Đất có diện tích 63.1m2, mặt tiền và hậu đều 4.3m, vuông vắn như tờ A4.

Đặc biệt, đường ô tô 7 chỗ vào tận nơi, tiện cho việc di chuyển và vận chuyển hàng hóa.

Vị trí "vàng" khi chỉ cách KCN YP IIC khoảng 300m, cơ hội đầu tư sinh lời hoặc an cư lạc nghiệp không thể bỏ lỡ.

Giá chỉ 1.6xx tỷ, một mức giá "hời" cho lô đất tiềm năng như vậy.

Liên hệ ngay 0989935563 để không bỏ lỡ cơ hội "ngàn năm có một" này nhé!

Xem thêm

Liên hệ:

098 993 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,3m
Chiều sâu 14,67m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

1,6 tỷ

63.1 m²
25,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
Tt. Chờ, H. Yên Phong, T. Bắc Ninh
ND

Ngô Thị Dung

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Đất vàng Trác Bút, Thị trấn Chờ - Ô tô vào tận nơi, gần Khu công nghiệp Yên Phong IIC, giá hời - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.