Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tại Tiên Trà, xã Trung Nghĩa, 1,75 tỷ, 80,6m2, giá siêu hời

Ngày đăng: 27/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Đất siêu xịn ở Xã Trung Nghĩa, Yên Phong, Bắc Ninh, đang chờ người chủ mới. Diện tích 80,6m2, mặt tiền 4.3m, ngõ trước rộng 3.5m, rất thuận lợi cho việc xây dựng hoặc kinh doanh. - Giá chỉ 1,75 tỷ VND, quá hời cho một vị trí đẹp như này. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch. - Mặt tiền thoáng đãng, lý tưởng cho việc kinh doanh hoặc xây nhà. - Đường vào rộng rãi, dễ dàng cho xe cộ ra vào. Cách trường học, bệnh viện và siêu thị Winmart + chỉ khoảng 2km, thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: 0356118296 - Hà Mai Thúy.

Xem thêm

Liên hệ:

035 611 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,3m

Vị trí bản đồ

1,75 tỷ

80.6 m²
21,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây
Địa chỉ
X. Trung Nghĩa, H. Yên Phong, T. Bắc Ninh
HT

Hà Mai Thúy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại Tiên Trà, xã Trung Nghĩa, 1,75 tỷ, 80,6m2, giá siêu hời - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.