Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất nền dự án Viglacera Yên Phong, 2,2 tỷ, 115m2

Ngày đăng: 25/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu đất nền dự án tại Viglacera Yên Phong, tọa lạc ở đường 18, xã Đông Phong, Yên Phong, Bắc Ninh. Với diện tích 115 m2, giá chỉ 2,2 tỷ VND, đây là cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai đang tìm kiếm nơi an cư lạc nghiệp. - Diện tích rộng rãi 115m2, lý tưởng cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư. - Mặt tiền rộng 5m, thuận lợi cho kinh doanh hoặc xây dựng nhà phố. - Đường vào rộng 20m, dễ dàng tiếp cận, phù hợp cho ô tô vào tận nơi. - Cơ sở hạ tầng hoàn thiện, sẵn sàng cho việc xây dựng. - Nội thất đầy đủ với điều hòa, tủ lạnh. Ưu điểm nổi bật của dự án: - Phong thủy tốt, đem lại tài lộc cho gia chủ. - Mặt tiền đẹp, phù hợp cho các hoạt động kinh doanh. Khu vực xung quanh: - Trường cao đẳng Viglacera gần kề. - Nhiều tiện ích như trung tâm thương mại, khu vui chơi giải trí, nhà hàng, gym & spa, công viên. Chi tiết dự án: - Dự án Viglacera Yên Phong do Tổng công ty Viglacera - CTCP đầu tư. - Thiết kế bao gồm nhà ở xã hội, biệt thự liền kề, shophouse với tổng diện tích 9,8 ha. - Nhiều tiện ích như phố đi bộ, bể bơi, khu chăm sóc sức khỏe, siêu thị mini, trạm y tế và bãi đỗ xe. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0379570755 và gặp Hồng Thanh. Hoặc đến xem đất ngay hôm nay để đừng bỏ lỡ cơ hội này!

Xem thêm

Liên hệ:

037 957 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Mặt tiền rộng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

2,2 tỷ

115 m²
19,13 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Viglacera Yên Phong, H. Yên Phong, T. Bắc Ninh
HT

Hồng Thanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất nền dự án Viglacera Yên Phong, 2,2 tỷ, 115m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.