Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất Yên Trung, Yên Phong, Bắc Ninh, 6,5 tỷ, 417m2, giá tốt uy tín

Ngày đăng: 28/08/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Đất nền cực chất tại Yên Trung, Yên Phong, Bắc Ninh đang chờ đón chủ nhân mới. Với diện tích 417m2 và giá chỉ 6,5 tỷ VND, đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho các bạn đang tìm kiếm một mảnh đất lý tưởng để đầu tư hoặc xây dựng tổ ấm. - Mặt tiền rộng 8m, cực kỳ thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. - Đường vào rộng 2.5m, dễ dàng cho xe cộ di chuyển. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho việc giao dịch. Thông tin thêm về dự án: - Vị trí: Khu công nghiệp Yên Phong - Bắc Ninh, nằm tại giao điểm giữa Quốc lộ 1A, Quốc lộ 1B, Quốc lộ 18 (mới), kết nối Hà Nội với Lạng Sơn và Sân bay Quốc tế Nội Bài. - Đầu tư: Khu công nghiệp Yên Phong. - Tiện ích: Hệ thống hạ tầng kỹ thuật hiện đại, bao gồm giao thông nội bộ, cấp điện, cấp nước, thoát nước, xử lý nước thải. Hạ tầng dịch vụ đầy đủ với hải quan, ngân hàng, bưu điện, an ninh, phòng cháy chữa cháy và cây xanh. Cộng đồng sống với nhà ở cho công nhân, trường học và bệnh viện. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: Hà Mai Thúy 0356118296

Xem thêm

Liên hệ:

035 611 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

6,5 tỷ

417 m²
15,59 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất Yên Trung, Yên Phong, Bắc Ninh, 6,5 tỷ, 417m2, giá tốt uy tín - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.