Bán gấp đất mặt tiền đường 13m trục kết nối KCN Mỹ Hào Phố Nối A, Hưng Yên, 250m² giá 14,5 tỷ

Ngày đăng: 22/05/2026

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Minh cần bán gấp lô đất vị trí đẹp ngay trục đường lớn, phù hợp kinh doanh, đầu tư hoặc xây dựng lâu dài. Diện tích: 250m² Giá bán: 14,5 tỷ Đường trước mặt rộng 13m Vỉa hè hai bên rộng 2m mỗi bên Nằm trên trục đường thông kết nối Khu công nghiệp Mỹ Hào và Phố Nối A Thuộc tuyến Tỉnh lộ 381, giao thông thuận tiện Gần khu hành chính, y tế, đầy đủ tiện ích hiện hữu Tiềm năng khai thác kinh doanh tốt, giá trị gia tăng cao nhờ vị trí kết nối khu công nghiệp và khu dân cư đông đúc Lô đất phù hợp mở showroom, văn phòng, nhà hàng, khách sạn hoặc đầu tư giữ tài sản dài hạn. Liên hệ chính chủ: 0862135913

Xem thêm

Liên hệ:

086 213 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

14,5 tỷ

254 m²
57,09 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Tỉnh Lộ 381, X. Giai Phạm, H. Yên Mỹ, T. Hưng Yên
NT

Nguyễn Trọng Trưởng

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán gấp đất mặt tiền đường 13m trục kết nối KCN Mỹ Hào Phố Nối A, Hưng Yên, 250m² giá 14,5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.