Tin đăng đã hết hạn.

Hot cơ hội sở hữu lô đất New City Phố Nối

Ngày đăng: 01/10/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Hot cơ hội sở hữu lô đất New City Phố Nối. Lô: BLK26. Diện tích: 102 m². Đã nộp: 90%. Giá chỉ: 19,000,000đ/m². Vị trí vàng trong khu đô thị New City Phố Nối trung tâm sôi động, hạ tầng đồng bộ, tiềm năng tăng giá cực mạnh. Sở hữu ngay hôm nay đừng bỏ lỡ cơ hội! Liên hệ 0973299558 để xem đất trực tiếp & chốt deal nhanh!

Xem thêm

Liên hệ:

097 329 ****

Vị trí bản đồ

1,94 tỷ

102 m²
19,02 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
New City Phố Nối, Đ. Quốc Lộ 39A, X. Liêu Xá, H. Yên Mỹ, T. Hưng Yên
TM

Tran Do Muoi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hot cơ hội sở hữu lô đất New City Phố Nối - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.