Tin đăng đã hết hạn.

Siêu hot lô đất giá tốt new city

Ngày đăng: 27/09/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

SIÊU HOT LÔ ĐẤT GIÁ TỐT NEW CITY Lô: BLK15 Diện tích: 100 m² Giá thu chỉ: 15,000,000/m² Vị trí đẹp tiềm năng tăng giá mạnh trong khu đô thị New City Phố Nối. Giá cực tốt cho nhà đầu tư nhanh tay. Liên hệ 0973299558 ngay để giữ chỗ!

Xem thêm

Liên hệ:

097 329 ****

Vị trí bản đồ

1,5 tỷ

100 m²
15 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
New City Phố Nối, Đ. Quốc Lộ 39A, X. Liêu Xá, H. Yên Mỹ, T. Hưng Yên
TM

Tran Do Muoi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu hot lô đất giá tốt new city - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.