Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất nền dự án Yên Lập Riverside, 7 tỷ, 220m2, nhiều tiện ích hấp dẫn

Ngày đăng: 13/08/2025

4.1
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu lô đất nền dự án Yên Lập Riverside tại Khu dân cư Bến Sơn, Quốc Lộ 70B, Yên Lập, Phú Thọ. Đây là cơ hội tuyệt vời để đầu tư hoặc xây dựng ngôi nhà mơ ước. + Diện tích rộng 220m2, phù hợp với nhiều loại hình xây dựng. + Giá chỉ 7 tỷ VND, một mức giá hấp dẫn cho khu vực. + Khu dân cư đông đúc, an ninh tốt và đầy đủ tiện ích. Lợi thế nổi bật của lô đất này là vị trí thuận lợi, gần các tuyến đường lớn và khả năng tăng giá trị trong tương lai. Hãy nhanh tay để không bỏ lỡ cơ hội này. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết: 0929063004, Tuyển Nguyễn.

Xem thêm

Liên hệ:

092 906 ****

Vị trí bản đồ

7 tỷ

220 m²
31,82 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Yên Lập Riverside (Khu Dân Cư Bến Sơn), H. Yên Lập, T. Phú Thọ
TN

Tuyển Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất nền dự án Yên Lập Riverside, 7 tỷ, 220m2, nhiều tiện ích hấp dẫn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.