Tin đăng đã hết hạn.

Đất nền trung tâm Yên Lập gần trường học, bệnh viện sở hữu lâu dài full thổ cư

Ngày đăng: 31/05/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán đất nền trong dự án Yên Lập Riverside đã có sổ đỏ từng lô. Vị trí thuận tiện: Gần trường, chợ, cây xăng, UBND, trạm y tế. Diện tích: 175m2, 180m2, 200m² vuông vắn, dễ thiết kế nhà ở. Pháp lý rõ ràng đất ở đô thị lâu dài. Giá từ chỉ 25 triệu/m² cam kết giá gốc chủ đầu tư. Liên hệ ngay: 0796628683 Hạ tầng điện, nước, thoát nước hoàn chỉnh. Mua ở ngay xây nhà thoải mái.

Xem thêm

Liên hệ:

079 662 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

4,7 tỷ

180 m²
26,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Yên Lập Riverside (Khu Dân Cư Bến Sơn), H. Yên Lập, T. Phú Thọ
VT

Văn Tuyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất nền trung tâm Yên Lập gần trường học, bệnh viện sở hữu lâu dài full thổ cư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.