Tin đăng đã hết hạn.

Cơ hội đầu tư đất nền trung tâm thị trấn Yên Lập giá rẻ 198m2

Ngày đăng: 30/04/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Cơ hội đầu tư đất nền trung tâm thị trấn Yên Lập giá rẻ 198m2.

Bán nhanh lô đất tại Yên Lập Riverside:

DT: 198m², mặt tiền cực rộng 9m.

Đường nhựa 15m, có vỉa hè cây xanh.

Giá bán: 5,6 tỷ mức giá đầu tư không thể tốt hơn!
Pháp lý sạch, công chứng ngay.
Vị trí đắc địa: Gần bệnh viện, trung tâm hành chính, cụm công nghiệp 40ha nhu cầu thuê/mua tăng cao.

Đầu tư hôm nay lợi nhuận ngày mai!
Đã có khách thuê/mua ổn định quanh khu.

Nhanh tay liên hệ.

Xem thêm

Liên hệ:

090 164 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m

Vị trí bản đồ

5,6 tỷ

198 m²
28,28 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Yên Lập Riverside (Khu Dân Cư Bến Sơn), H. Yên Lập, T. Phú Thọ
LT

Lê Văn Tuyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cơ hội đầu tư đất nền trung tâm thị trấn Yên Lập giá rẻ 198m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.