Tin đăng đã hết hạn.

Đầu tư sinh lời ngay đất nền Bến Sơn giá chỉ từ 25 triệu/m² đến 33 triệu/m2

Ngày đăng: 30/04/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Đầu tư sinh lời ngay đất nền Bến Sơn giá chỉ từ 25 triệu/m² đến 33 triệutr/m2.

Diện tích: 175m² x 7m ngang ô tô tránh không khí thoáng mát.
Hạ tầng đồng bộ, dân cư đông đúc.

Tiềm năng tăng giá mạnh trong tương lai.

Vị trí trung tâm, gần trường học, bệnh viện, UBND.

Nhanh tay đặt cọc giữ chỗ!

Xem thêm

Liên hệ:

090 164 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

5,7 tỷ

175 m²
32,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Yên Lập Riverside (Khu Dân Cư Bến Sơn), H. Yên Lập, T. Phú Thọ
LT

Lê Văn Tuyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đầu tư sinh lời ngay đất nền Bến Sơn giá chỉ từ 25 triệu/m² đến 33 triệu/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.