Tin đăng đã hết hạn.

Đất nền 415m2 chân núi Tam Đảo, Vĩnh Phúc, giá chỉ hơn 1 tỷ

Ngày đăng: 17/09/2025

6.9
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng
Đất nền 415m2 chân núi Tam Đảo, Vĩnh Phúc, giá chỉ hơn 1 tỷ.
Cơ hội sở hữu đất nền nghỉ dưỡng tuyệt vời ngay chân núi Tam Đảo, Vĩnh Phúc!
Diện tích rộng rãi 415m2, trong đó 100m2 là đất thổ cư, mặt tiền rộng 13m.
Vị trí lý tưởng để xây dựng nhà vườn, tận hưởng không gian sống trong lành và yên bình.
Giá bán cực hấp dẫn, chỉ hơn 1 tỷ đồng!
Liên hệ ngay 0362211688 (anh/chị Hoàn) để biết thêm thông tin chi tiết và sở hữu lô đất tiềm năng này.
Xem thêm

Liên hệ:

036 221 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13m
Chiều sâu 31,92m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

1 tỷ

415 m²
2,41 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 3 ô tô tránh (7 -9m)
Địa chỉ
H. Yên Lạc, T. Vĩnh Phúc
LH

Lê Đức Hoàn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất nền 415m2 chân núi Tam Đảo, Vĩnh Phúc, giá chỉ hơn 1 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.