Tin đăng đã hết hạn.

Đất lô góc Yên Thư, Yên Lạc - view cánh đồng, đường rộng rãi

Ngày đăng: 12/03/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Chào mừng bạn đến với mảnh đất đấu giá siêu hot tại thôn Yên Thư, Yên Phương, Yên Lạc, Vĩnh Phúc!

Diện tích 97m2, một không gian vừa đủ để bạn thỏa sức sáng tạo và xây dựng tổ ấm.

Điểm đặc biệt của lô đất này là view cánh đồng thoáng đãng, mang lại cảm giác yên bình và thư thái mỗi ngày.

Đường vào rộng thênh thang, xe container lùi đánh võng thoải mái, không lo tắc đường hay khó di chuyển.

Vị trí đắc địa khi gần trường học, trường mầm non và UBND xã Yên Phương, tiện lợi cho cuộc sống gia đình.

Giá bán 2.xx tỷ.

Liên hệ ngay 0979838692 để biết thêm chi tiết và sở hữu lô đất tuyệt vời này!
Xem thêm

Liên hệ:

097 983 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

2 tỷ

97 m²
20,62 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất lô góc Yên Thư, Yên Lạc - view cánh đồng, đường rộng rãi - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.