Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất mặt tiền buôn bán Huỳnh Minh Thạnh, 14 tỷ, 1200m2, pháp lý đầy đủ, có sẳn mặt bằng cho thuê

Ngày đăng: 12/09/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Đất mặt tiền sẳn nhà đang cho thuê 1200m2 thổ cư 200m2 tại Huỳnh Minh Thạnh, Thị trấn Phước Bửu, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu, với mặt tiền 25m, đường vỉa hè vào rộng 30m, cực kỳ thuận lợi cho kinh doanh hay xây dựng. Địa thế đẹp, pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng cho những ai muốn đầu tư. Khu vực xung quanh: + Siêu thị Bách Hóa Xanh. + Siêu thị Con Cưng. + Công viên Bờ Hồ Bà Tô. + Cách trung tâm hành chính xã Hồ Tràm 500m. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí! Ngô Quốc Thắng 0937066090

Xem thêm

Liên hệ:

093 706 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 25m

Vị trí bản đồ

14 tỷ

1.200 m²
11,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Đ. Huỳnh Minh Thạnh, Tt. Phước Bửu, H. Xuyên Mộc, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
NT

Ngô Quốc Thắng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất mặt tiền buôn bán Huỳnh Minh Thạnh, 14 tỷ, 1200m2, pháp lý đầy đủ, có sẳn mặt bằng cho thuê - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.