Tin đăng đã hết hạn.

Hàng hiếm tại đường 34, thị trấn Phước Bửu, 4,5 tỷ, 765 m2 đất thổ cư siêu hot

Ngày đăng: 12/09/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Sở hữu lô đất 2 mặt tiền cực chất tại đường 34, thị trấn Phước Bửu, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu với diện tích 765m2. Pháp lý đầy đủ giúp đảm bảo quyền lợi cho người mua. Mặt tiền rộng 26m, ngõ trước QH đường vỉa hè rộng 20m, thoải mái cho mọi loại xe vào ra. Khu vực này cực kỳ yên tĩnh, phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư kinh doanh. Cuộc sống ở đây sẽ thật thoải mái với không gian xanh mát. Gần công viên bờ hồ Bà Tô và các siêu thị Bách Hóa Xanh, Con Cưng, tiện lợi cho mọi nhu cầu hàng ngày. Không phải tìm đâu xa, nhanh tay liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ Ngô Quốc Thắng qua số 0937066090

Xem thêm

Liên hệ:

093 706 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 26m
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

4,5 tỷ

765 m²
5,88 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. 34, Tt. Phước Bửu, H. Xuyên Mộc, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
NT

Ngô Quốc Thắng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hàng hiếm tại đường 34, thị trấn Phước Bửu, 4,5 tỷ, 765 m2 đất thổ cư siêu hot - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.