Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất 2 mặt tiền tại TT Phước Bửu, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu, 2,8 tỷ, 263,5 m2, sẵn thổ cư

Ngày đăng: 10/09/2025

4.3
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu mảnh đất lý tưởng tại Thị trấn Phước Bửu, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu với diện tích 263,5 m2, sẵn thổ cư, giá chỉ 2,8 tỷ VND. - Điểm nổi bật: + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch. + 2 mặt tiền đường nhựa, cạnh bờ hồ + Vị trí đắc địa, thuận lợi cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư. - Địa điểm xung quanh: + Trường học, bệnh viện, TT hành chánh... + Siêu thị Con Cưng, Siêu thị Bách Hóa Xanh 224/6 khu phố Phước Hòa. + Công viên Bờ Hồ Bà Tô, nơi lý tưởng để thư giãn và vui chơi....

Xem thêm

Liên hệ:

097 237 ****

Vị trí bản đồ

2,8 tỷ

263.5 m²
10,63 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Tt. Phước Bửu, H. Xuyên Mộc, T. Bà Rịa - Vũng Tàu

A . Định

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất 2 mặt tiền tại TT Phước Bửu, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu, 2,8 tỷ, 263,5 m2, sẵn thổ cư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.