Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất đường nhựa xã Xuyên Mộc - Huyện Xuyên Mộc cũ (nay là TPHCM)

Ngày đăng: 26/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng

Bán đất đường nhựa xã Xuyên Mộc - Huyện Xuyên Mộc cũ (nay Là TPHCM). Diện tích 21*49m - có sẵn 100m2 thổ cư. Khu dân cư hiện hữu. Cách hồ Bà Tô 1km. Cách biểm Hồ Tràm 6km. Xung quanh nhiều biệt thự nghỉ dưỡng. Thích hợp an cư, đầu tư second home. Giá 16 tỷ.

Xem thêm

Liên hệ:

090 160 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 21m

Vị trí bản đồ

16 tỷ

1.029 m²
15,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. 1, X. Xuyên Mộc, H. Xuyên Mộc, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
LT

Lê Tuyết

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất đường nhựa xã Xuyên Mộc - Huyện Xuyên Mộc cũ (nay là TPHCM) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.