Tin đăng đã hết hạn.

Ngộp bán lô đất sát chợ Xuyên Mộc 7x63m, 100m2 thổ cư chỉ 2.2 tỉ

Ngày đăng: 18/08/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán mảnh đất thổ cư ngay sát chợ Xuyên Mộc, đường nhựa khu dân cư, ngay trung tâm, cách chợ 100m. Quy cách 7x63m có 100m2 thổ cư, SHR. Giá 2.2 tỉ.

Xem thêm

Liên hệ:

090 874 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m

Vị trí bản đồ

2,2 tỷ

443 m²
4,97 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
X. Xuyên Mộc, H. Xuyên Mộc, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
ĐD

Đặng Văn Dũng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Ngộp bán lô đất sát chợ Xuyên Mộc 7x63m, 100m2 thổ cư chỉ 2.2 tỉ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.