Tin đăng đã hết hạn.

Bông Trang, Xuyên Mộc, 1,8 tỷ, 470m2, view đẹp, chính chủ

Ngày đăng: 06/08/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu mảnh đất lý tưởng tại Xã Bông Trang, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu. Diện tích rộng 470m2 ngang 10m. Đường vào rộng 10m khu bàn cờ sau chợ. - Giá: 1,8 tỷ VND. - Đất trống xây tự do. - SHR cc ngay. - Khu bàn cơ, an ninh, dân trí cao. - Sinh lời cao, giá tốt so với thị trường. Phúc 0902974479 MTG.

Xem thêm

Liên hệ:

090 297 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

1,8 tỷ

470 m²
3,83 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
X. Bông Trang, H. Xuyên Mộc, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
NP

Nguyễn Thiên Phúc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bông Trang, Xuyên Mộc, 1,8 tỷ, 470m2, view đẹp, chính chủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.